Club 10/4 - We are you
Chào mừng bạn ghé thăm.
Bạn hãy đang ký và đăng nhập để xem được nhiều thông tin khác của diễn đàn. Việc đăng ký là hoàn toàn miễn phí
- Hoặc chọn: do not display again để đóng hộp thoại này và có thể đăng ký sau
Club 10/4 - We are you
Chào mừng bạn ghé thăm.
Bạn hãy đang ký và đăng nhập để xem được nhiều thông tin khác của diễn đàn. Việc đăng ký là hoàn toàn miễn phí
- Hoặc chọn: do not display again để đóng hộp thoại này và có thể đăng ký sau
Club 10/4 - We are you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng Khách viếng thăm đã ghé thăm Club 10/4 - We are you - chúc bạn một ngày vui vẻ

Trang chủTrang ChínhĐọc báoLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Nhox๑۩۞۩๑Devil (404)
Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) I_vote10Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) I_voti10Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) I_vote11 
Kjd.Master.12 (140)
Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) I_vote10Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) I_voti10Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) I_vote11 
♥_H-dragon_♥ (131)
admin (113)
winnhock (62)
cktieuthu (47)
p3_giang (28)
futurelink (19)
thuykute (10)
hunghsmn (8)
12 Bài gửi sau cùng Người gửi sau cùng Thời gian gửi
Trại hè 2016 tại trường SMEAG - Philippines Thu Mar 10, 2016 6:58 am
Trại hè tiếng anh tại CIA, Tp Cebu, Philippines 2016 Sat Feb 27, 2016 10:57 am
Trại hè tiếng anh tại CIA, Tp Cebu, Philippines 2016 Mon Feb 22, 2016 8:09 pm
Chương trình trại hè tại trường SMEAG - Philippines Thu Apr 16, 2015 4:30 pm
các khóa Học tiếng anh tại Philippines Tue Mar 10, 2015 3:49 pm
CHƯƠNG TRÌNH KHUYỄN MÃI HÈ 2014 Fri Mar 14, 2014 5:05 pm
Học tiếng anh tại Học viện Anh ngữ quốc tế EVACADEMY Fri Dec 20, 2013 10:18 am
Tại sao nên đi du học Philippines Wed Oct 23, 2013 4:02 pm
Các Khóa học tiếng anh tại Philippines Tue Oct 08, 2013 3:32 pm
Tuyển sinh du học Philippines Fri Jul 26, 2013 9:22 am
Tuyển sinh du học Philippines Wed Jul 17, 2013 11:43 am
Đến Philippines học tiếng Anh Fri Jul 05, 2013 10:19 am

Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
p3_giang
Level 2
Level 2
p3_giang

Nữ Tổng số bài gửi : 28
Danh vọng : 6
Sinh nhật : 16/06/1994
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 189

Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) Vide
Bài gửiTiêu đề: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyMon Oct 26, 2009 12:26 pm

Đã bao giờ bạn cảm thấy bạn sẽ tự mình đánh mất cái thứ khó khắn lắm nó mới là của mình ?
Đã bao giờ bạn cảm thấy bùn phiền về cái thứ thuộc về mình mà dường như ko là của mình?
:arrow: Đã bao giờ bạn cảm thấy mình quá yếu đuối ?
Đã bao giờ bạn cảm thấy mình cô đơn trống rỗng ?
Đã bao giờ bạn cảm thấy bạn cần 1 ai đó ?
Lúc này đây , thật sự đang .......
Có bao giờ bạn muốn đc ước 1 điều ước ...?
Có bao giờ bạn tự hỏi bạn sẽ làm gì với điều ước đó , phải chăng bạn sẽ ước rằng tôi sẽ iu thương bạn như chính bạn iu thương tôi với điều ước đó...?
Có bao giờ bạn muốn ai đó đặt vào trái tim bạn 1 niềm tin khi khốn khó ...?
Có bao giờ bạn để ý tới tâm trạng của tôi...?
Có bao giờ bạn bớt nói chuyện với mọi người để có thể dành 1 chút thời gian cho tôi...? :!:
Có bao giờ bạn cảm thấy tôi bùn...?
Bạn đang làm gì khi tôi bùn...?
Tôi đang vui vẻ khi bạn bùn , thật vậy ko , thật chứ...?
Ko muốn làm phiền bạn .
Ko muốn phá hỏng niềm vui của bạn .
Ko muốn đem những nỗi bùn gieo vào trong suy nghĩ của bạn , khiến bạn trở thành 1 con người....luôn luôn suy nghĩ .
Chờ đợi bạn khi bạn đang làm jì đó . :?:
Muốn nói chuyện với bạn nhưng nghĩ lại rằng: "bạn đang nói chuyện với ai đó , có lẽ lẽ mình ko nên xen vào "
Muốn nói với bạn thật nhìu để bạn có thể vui hơn , và có thể nói nhìu hơn .
Muốn nói tất cả những suy nghĩ của mình nhưng rồi lại ko nói , cái gì đó đã ngăn cản lại .
Muốn nói , muốn gọi bạn = 1 cái tên thật ấm áp nhưng sơh rồi nói ra bạn cảm thấy ko muốn đáp lại. Neutral
Muốn bạn luôn luôn nói với tôi những gì mà bạn đang suy nghĩ , vui , bùn , zận zữhay ghét 1 ai đó.
Muốn bạn chia sẽ với tôi tất cả những điều xảy ra trong cuộc sống hằng ngày của bạn ,dù là những điều nhỏ bé nhất.
Sẽ nói cho dù bạn im lặng , tôi nói những gì cho là có thể ,tôi ko cần bạn trả lời nhưng xin bạn hãy cho tôi bik bạn vẫn đang ở đó , vẫn đang đọc những dòng chữ tôi ghi , quá đủ cho 1 ước muốn .
Ước có thể tô màu lên cuộc sống nhớt nhạt của banh, nhưng dường như trái tim lại là điều mà chẳng bao giờ có thể viết thành lời , cảm xúc là thứ mà chẳng bao giờ có dấu chấm .
Ước muốn thì quá nhìu nhưng có lẽ....GIỚI HẠN đã ngăn cản tôi muốn nói ....... 😢
Tôi chỉ muốn hỏi bạn , GIỚI HẠN NÀO CHO CHÚNG TA ,CHO TÔI , CHO BẠN để tôi bik , để tôi cận thận với những lời nói của mình , để ko khiến bạn phải khó xử , để ko khiến bạn phải khó khăn, để tôi thêm 1 chút hy vọng cho chính mình , để sớm mai tỉnh giấc , tôi nhớ về tất cả những gì tôi và bạn đã từng nói , tôi sẽ mỉm cười vì có lẽ , bạn cũng đang nhớ về tất cả những gì tôi nói với bạn !
❤
Có ai đó rất tự hào về bạn .
- Có ai đó đang nghĩ đến bạn .
- Có ai đó quan tâm đến bạn .
- Có ai đó rất nhớ bạn.
- Có ai đó thán phục sự mạnh mẽ của bạn .
- Có ai đó muốn bảo vệ bạn .
- Có ai đó yêu thương bạn vì chính bạn là bạn

p3_giang
http://www.kurom.tk
Nhox๑۩۞۩๑Devil
Admin
Admin
Nhox๑۩۞۩๑Devil

Nam Tổng số bài gửi : 404
Danh vọng : 40
Sinh nhật : 24/06/1994
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 1365

Bài gửiTiêu đề: ZzZzz   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyMon Oct 26, 2009 2:38 pm

Ghê ta !!! Để Bữa Nào Làm Blog !!! Kiu Giang Zdo^ !!! Làm Vài Bài Ni Đc Nè ^O^

Nhox๑۩۞۩๑Devil
http://www.kurom.forumvi.com
p3_giang
Level 2
Level 2
p3_giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyTue Oct 27, 2009 12:47 pm

hehe cam~ o*n vi` wa' khen! Very Happy Very Happy Very Happy

p3_giang
admin
Admin
Admin
admin

Nam Tổng số bài gửi : 113
Danh vọng : 21
Sinh nhật : 07/12/1994
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 509

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyTue Oct 27, 2009 12:49 pm

p3_giang đã viết:
hehe cam~ o*n vi` wa' khen! Very Happy Very Happy Very Happy
Nó khen là nguy hiểm lắm đó ko phải nó quá rãnh đi khen người khác đâu G coi chừng Laughing Laughing Laughing

admin
http://www.kurom.tk/
p3_giang
Level 2
Level 2
p3_giang

Bài gửiTiêu đề: admin nhiu` chuye^n :D   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyTue Oct 27, 2009 1:42 pm

Laughing Laughing Laughing xOM' con trai nhiu` chuye^n hehehehe

p3_giang
Kjd.Master.12
Admin
Admin
Kjd.Master.12

Nam Tổng số bài gửi : 140
Danh vọng : 19
Sinh nhật : 09/12/1994
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 616

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyTue Oct 27, 2009 2:00 pm

p3_giang đã viết:
Laughing Laughing Laughing xOM' con trai nhiu` chuye^n hehehehe
Trai mà queen

Kjd.Master.12
winnhock
Level 3
Level 3

Nam Tổng số bài gửi : 62
Danh vọng : 2
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 37

Bài gửiTiêu đề: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyWed Oct 28, 2009 8:55 pm

post lên thì bình luận thôi chứ có gì mà nhiều chuyện Surprised

winnhock
p3_giang
Level 2
Level 2
p3_giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyThu Oct 29, 2009 1:03 pm

winnhock đã viết:
post lên thì bình luận thôi chứ có gì mà nhiều chuyện Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 981441
bih` lua^n thy` da^u ai noy' gi` ban` lua^n chuye^n khac' thy` la` nhiu` chuye^n Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 569916 Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 569916 Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 569916 Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 569916

p3_giang
Nhox๑۩۞۩๑Devil
Admin
Admin
Nhox๑۩۞۩๑Devil

Nam Tổng số bài gửi : 404
Danh vọng : 40
Sinh nhật : 24/06/1994
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 1365

Bài gửiTiêu đề: ZzzZz   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyThu Oct 29, 2009 1:16 pm

Mình Chỉ Trả Lời Thôi Có Ji` Đâu ! Đỡ HƠn ADMIN V.Tiến !!! Thik Con Kim Ánh Lớp Mình Mà Đổ Qua Cho Tui Kêu Thik Nó !!! ADmin Gê Quá !!!

Kinh Zậy Màk Kêu Ng` Khác !! Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 19287 Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 19287 Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 19287

Nhox๑۩۞۩๑Devil
http://www.kurom.forumvi.com
-DoiColua.

-DoiColua.

Nam Tổng số bài gửi : 2
Danh vọng : 0
Sinh nhật : 06/05/1994
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyFri Nov 20, 2009 11:27 am

Kim anh' ma` thang` Adm v.Tien cung ko tha chi? co' chut' moi' hiu~

-DoiColua.
http://kurom.tk/
Hoàng An
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Nổi Bùn Cô Đơn Khi Không Có Em   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyWed Nov 25, 2009 6:56 pm

pé Kim Ánh hở thằng nào iu nó tao cho thềm tiền thằng đó anh em đừng bán tán dụ này nữa nha...
DKM tụi bây đẹp trai lắm hay sao mà chê người ta xấuĐã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 34486

Hoàng An
thuykute
Level 1
Level 1
thuykute

Nữ Tổng số bài gửi : 10
Danh vọng : 0
Sinh nhật : 10/03/1993
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) EmptyThu Mar 25, 2010 9:17 pm

ac ac kim ánh là hot girl của lớp mà trê ak thui mấy ông luôn coi chừ ế vợ cho coi
mấy cha con trai xóm nhà lá nhiều chuyện chưa nè

Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 19287 Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 19287 Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) 19287

thuykute
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))   Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :)) Empty

Sponsored content

Đã bao giờ....có bao giờ...tôi mun nói....ước mún :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài