Club 10/4 - We are you
Chào mừng bạn ghé thăm.
Bạn hãy đang ký và đăng nhập để xem được nhiều thông tin khác của diễn đàn. Việc đăng ký là hoàn toàn miễn phí
- Hoặc chọn: do not display again để đóng hộp thoại này và có thể đăng ký sau
Club 10/4 - We are you
Chào mừng bạn ghé thăm.
Bạn hãy đang ký và đăng nhập để xem được nhiều thông tin khác của diễn đàn. Việc đăng ký là hoàn toàn miễn phí
- Hoặc chọn: do not display again để đóng hộp thoại này và có thể đăng ký sau
Club 10/4 - We are you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng Khách viếng thăm đã ghé thăm Club 10/4 - We are you - chúc bạn một ngày vui vẻ

Trang chủTrang ChínhĐọc báoLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Nhox๑۩۞۩๑Devil (404)
Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng I_vote10Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng I_voti10Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng I_vote11 
Kjd.Master.12 (140)
Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng I_vote10Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng I_voti10Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng I_vote11 
♥_H-dragon_♥ (131)
admin (113)
winnhock (62)
cktieuthu (47)
p3_giang (28)
futurelink (19)
thuykute (10)
hunghsmn (8)
12 Bài gửi sau cùng Người gửi sau cùng Thời gian gửi
Trại hè 2016 tại trường SMEAG - Philippines Thu Mar 10, 2016 6:58 am
Trại hè tiếng anh tại CIA, Tp Cebu, Philippines 2016 Sat Feb 27, 2016 10:57 am
Trại hè tiếng anh tại CIA, Tp Cebu, Philippines 2016 Mon Feb 22, 2016 8:09 pm
Chương trình trại hè tại trường SMEAG - Philippines Thu Apr 16, 2015 4:30 pm
các khóa Học tiếng anh tại Philippines Tue Mar 10, 2015 3:49 pm
CHƯƠNG TRÌNH KHUYỄN MÃI HÈ 2014 Fri Mar 14, 2014 5:05 pm
Học tiếng anh tại Học viện Anh ngữ quốc tế EVACADEMY Fri Dec 20, 2013 10:18 am
Tại sao nên đi du học Philippines Wed Oct 23, 2013 4:02 pm
Các Khóa học tiếng anh tại Philippines Tue Oct 08, 2013 3:32 pm
Tuyển sinh du học Philippines Fri Jul 26, 2013 9:22 am
Tuyển sinh du học Philippines Wed Jul 17, 2013 11:43 am
Đến Philippines học tiếng Anh Fri Jul 05, 2013 10:19 am

Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
admin
Admin
Admin
admin

Nam Tổng số bài gửi : 113
Danh vọng : 21
Sinh nhật : 07/12/1994
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 509

Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng Vide
Bài gửiTiêu đề: Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng   Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng EmptySat Oct 31, 2009 4:45 pm

Với phụ nữ mới gặp, ánh mắt đàn ông nhìn vào vị trí nào đầu tiên thì nghề trong tương lai của họ sẽ liên quan ít nhiều đến vị trí đó.
Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng 1256954589_tinvit-ngamchiem

Chi tiết thú vị đó được các nhà khoa học Anh vừa phát hiện ra dựa trên tâm sinh lý của nam giới ở độ tuổi trưởng thành. Ví như nếu nhìn mái tóc đầu tiên, sau này họ sẽ thành thợ làm đầu. Nhìn chân sẽ trở thành thợ giày, nhìn tay sẽ thành họa sỹ, nhìn mắt sẽ là nhà thiên văn, nhìn tai nhiều khả năng làm ca sỹ…
Tuy nhiên nhiều nhà “giáo dục giới tính” thì phản đối, họ cho rằng, điều này cũng chỉ có tính chất tham khảo, đòi hỏi phải có thời gian kiểm nghiệm, hơn nữa hầu hết chẳng ai mà nhớ được vị trí đầu tiên mình nhìn trên cơ thể phụ nữ là gì?
Và các nhà hài hước học cũng cho rằng: Nếu theo cách “đoán nghề” trong tương lai như thế thì sẽ có tới 80% đàn ông trên thế giới làm nghề… bán sữa hoặc bánh bao?!?

*
* *

Chớ tưởng bở
Tạp chí “Phụ nữ đẹp” số ra tháng 10 viết: “Bạn là phụ nữ hẳn là bạn luôn được đàn ông nhường nhịn. Ví như được nhường ghế khi đi xe bus. Thế nhưng khi bạn bước lên xe bus mà có từ 2 người đàn ông trở lên cùng lúc đứng dậy nhường ghế thì hãy xem lại mình, có thể bạn đã quá béo!”.

*
* *

Tống tình kiểu mơi… mới
Chị K.Q ở phố Đinh Tiên Hoàng, Q1, Tp HCM có khá nhiều anh theo đuổi. Có một anh trong số đó chị rất ghét. Nhiều lần bị chị cự tuyệt, chỉ chấp nhận là bạn bè. Một lần đi chơi về, anh chàng này ra tối hậu thư. Trỏ xuống dòng sông Tô Lịch đen như mực, nước sánh sền sệt, thối hoắc, anh nói: “Nếu em không yêu anh thì hãy báo cho gia đình anh vớt xác anh dưới dòng sông kia”. Vẫn không mảy may một chút động lòng, chị Q vẫn thản nhiên: “Vâng, anh nhảy đi”. Anh chàng lần lượt tháo đồng hồ ra gửi, rồi đến áo, quần dài… cho đến khi chuẩn bị gửi nốt “lá nho” còn lại trên người thì chị Q bỗng dưng thấy… thích thích và đổi ý…
Khi đã trở thành vợ chồng, anh chàng mới tiết lộ: “Chả có thằng điên nào đi tự tử mà phải gửi lại đồ đạc”.

*
* *

Lời khuyên của một vị giám đốc
Nếu công ty bạn có một tay thủ quỹ hay biển thủ tiền công. Cách hay nhất để “điều trị” tay này là gả con gái của mình cho hắn. Con gái bạn sẽ đem tiền “thụt két” từ tay kia về cho bạn!

*
* *

Người đàn ông lý tưởng dành cho chị em
Tạp chí “The Mens” (Mỹ) tổ chức cuộc thi bình chọn người đàn ông tuyệt vời nhất qua mạng. Các thí sinh tham dự sẽ trình bày các điểm ưu việt của mình qua web site của tạp chí. Một trong những thí sinh gây ấn tượng nhất với ban giám khảo có đoạn viết: “Được biết quý tạp chí bình chọn người đàn ông ưu tú. Sau khi đã suy gẫm kỹ, tôi cho rằng có lẽ tôi là người lý tưởng nhất với những ưu điểm sau: Tôi không uống rượu, không hút thuốc, tuyệt đối trung thành với vợ, không hề nhìn ngắm người phụ nữ nào khác, không xem phim, cũng không xem kịch, tối ngủ sớm, dậy cũng sớm, đều đặn và chính xác. Mỗi ngày chủ nhật tôi đều đến nhà thờ...”. Sau khi cân nhắc kỹ, ban giám khảo quyết định trao giải nhất cho thí sinh này, lúc mời anh ta đến nhận giải, ban giám khảo mới biết hiện tại anh ta đang thụ án tù.

Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng 19287 Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng 19287 Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng 19287

admin
http://www.kurom.tk/
Nhox๑۩۞۩๑Devil
Admin
Admin
Nhox๑۩۞۩๑Devil

Nam Tổng số bài gửi : 404
Danh vọng : 40
Sinh nhật : 24/06/1994
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Số tiền hiện có (KRĐ) Số tiền hiện có (KRĐ) : 1365

Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng Vide
Bài gửiTiêu đề: ZZzZZ   Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng EmptySat Oct 31, 2009 6:52 pm

Hok pùn cười gì cả !!! Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng 491312 Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng 491312 Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng 491312

Nhox๑۩۞۩๑Devil
http://www.kurom.forumvi.com

Tin vịt: Ngắm chị em, hãy chọn nghề đúng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài